SPOTTED ''JESTINA GEORGE'' NA ''CHRISS CHAGULA'' WITH WABONGO KIBAO DURING ISHU YA TWANGA PEPETA IN LONDON!!!!! THE SHOW WAS HOOOOT....MAANA WATU WALIJIACHIAJE?? NILIKOSA MIMI TU HUMO

JESTINA GEORGE (Middle) posing with fellow Tanzanian siku ya Show ta Twanga PepetaTotoz na miguu thatha,weeee...hapo pozi tuuu,kelele kwenuuuuu
Pendeza sana nyinyi......CHRISS CHAGULA ungekosa humu ningeandamana aiseeeee......Damn you,hahahahahaha.Sijui akina Luiza Mbutu walikuona??? buhahahahahaa,maana....
...CHRISS CHAGULA (Left) posing with a Tanzanian friend (right)Akina mama na Cocacola.......yeyuuuuuuuu
.........Full kinokia juu ya meza,BBM inahuuuuuuuuu........yereeeeeeeeeeeeeeee

No comments: