FROM BONGO STAR SEARCH-2008 TO NEW YORK MODEL24 SEARCH PLUS SCHOOL,SI MCHEZO!!!!!!! TANZANIA IKO JUUUUUU


Yuko kwenye mashindano ya U-modo huko Marekani,shindano lenyewe linaitwa 'model24'.Aim ya shindano ni  kwa ajili ya kufanya photo shoot ya bilboard huko new york and so far washiriki ni elfu moja na katika watu hao Mtanzania huyu alishika nafasi ya  tisa kati ya watu elfu moja.Kama vipi Wabongo wote around the world muonapo ujumbe huu,Please vote for him aweze kutusua.Msela anasema  'naomba surport kwa watanzania kunipigia kura kupitia blog ya Seif Kabelele au kuingia kwenye website hii; project.badoo.com  watakuta picha yangu nakitu wanacho takiwa niku-like izo picha au izo link (theproject.badoo.com/gallery) naamini wabongo wote mtanipa support.I'm the first male model doing my career over seas so i need ur surport .HIS FULL NAME WADAU NI '''JOSEPH ADRIAN'' NA ALIWAHI KUSHIRIKI BONGO STAR SEARCH YA MWAKA 2008,ALIWEZA KUPENYA MPAKA TOP TEN KUDADADEKIIIII.....Skia mdau unaesoma hii,picha za mwana ziko project.badoo.co ku-vote ni just ku-like







....Baba yake ni msukuma wa kahama shinyanga na mama yake ni mfipa wa Rukwa.Kama ulikuwa hujui,jamaa ni  last born in a farmily of  six.He was born in Moshi, kilimanjaro  and he was raised kulekule.Yuko Marekani kimasomo pia anafanya muziki na kundi la THE Bridge in new jersey  ambalo linamilikiwa na mdogo wake Dereck Luke ambaye ni Hollywood actor.Dereck ali-act kwenye movie ya  notorious BIG KAMA PIDDY....kama mshaiona  movie hiyoo...opssssssssssssssssssssssss


 


No comments: