LEGEND NEVER DIE (NGWAIR HUJAACHA SKENDO BUT UMEACHA PENGO) R.I.P MWANA EAST ZOO THE CHEMBA FULANI FROM DODOMA

Liked · 21 minutes ago

Sikuwahi kubahatika kukaa naye chini,nliongea naye kwenye simu tu.
Alikuwa na kipaji kilichopitiliza!Hakutumia juhudi zozote kufanya vile alivyokuwa anafanya.Kwake ku-rap ilikuwa kama kuvuta oxygen kwa mtu aliye hai!
Nakumbuka wimbo wa Mikasi ulipotoka,nliweza kuuimba wote na kuuweka ujirudie huku nikishindana na kaka zangu kuuimba wote!
Rest in peace my dear brother...Tanzania kamwe haitokusahau.Pengo lako kwenye muziki halitozibika!
::::(Msanii Albert Mangwea (Mangwair) amefariki dunia nchini Afrika Kusini katika hospitali ya Helen Joseph ya jijini Johanesburg alipopelekwa baada ya kugunduliwa na wenzake asubuhi ya leo kwamba alikuwa hoi. Hali hiyo ilimkuta maeneo ya Brixton-Mayfair West ambapo alikuwa amefikia kwa rafiki yake ambaye walisoma wote miaka ya nyuma)::::
 
  • Djcash Ofqueenss Kifo cha albert mangwea
    kinatufundisha nini??raha ya milele umpe ee
    bwana apumzike kwa amani amen
    Kwanza sitokuwa mwenye fadhila kuwapa pole
    familia yote ya albert marafiki na wale
    wapenzi wote wa music wake akiwamo mie
    naamini katika zile kumi kumi alinifanya
    nichukue moja baada ya tar 31 kwenda
    kumwona ndugu zangu kaka zangu dada
    yangu ni kweli duniani tunapita na kama
    wanavyosema ingawa kwenye hiyo hiyo biblia
    kwetu wakrist tunaamini atutakufa wote kuna
    wengine watakutwa na kunyanyuliwa pengine
    na mie niko huko ninaeamini haya .......na
    wewe unaesoma ingawa wengi wanafikiria
    kuwaza mali zako na ndio hao wanatufanya
    watu wanakufa kabla ya
    wakati.................ndugu zangu kaka zangu
    dada zangu sipendi kusema kwa ubaya ila
    napenda kusaidia wale wanaokosa ufahamu
    nahasa pale shetani anapowapitia...sitaki
    kukwambia albert amekufa na nini na ni
    mapenzi ya mungu shetani ama
    wewe unaesoma hili ila kikubwa kilichomua ni
    madawa ya kulevya ...sisemi kwa ubaya
    pengine kama una mhusika wa karibu
    southafrica akikueleza ni huzuni acha
    unachosikia kwenye redio clouds na
    zinginezo.......waheshimiwa walienda kujirusha
    kama kawaida lakini waliporudi wapo
    waliowakumbusha jamani mnafanya hivi
    mbona amjala na mshapiga ma whisky??sitaki
    uniulize sana ila naasema hili kama kijana
    mwenye hekima na mungu anisaidie kufungua
    vijana mpaka atakaporudi bwana yesu wakati
    wakijdunga mmoja wao alipoona wameanza
    kukoroma akusita kukimbia na wakati
    wakishtuka hali ya kaka yetu albert ni mbaya
    yupo mwenzake ambae walikuwa wakijidunga
    na tena kwa sindano ....mungu atusamehe ila
    napenda kuwaonya vijana wenye nguvu nguvu
    zenu sasa wakati muhimu kuzitumia kwenye
    ushindi wa maisha .leo hii nimemsikia mama
    amelia kwenye redio lakini najua alikuwa
    akijua albert hali yake na aliyokuwa akifanya
    kabla ya kwenda huko
    southafrica ........msikubali kutumiwa hata
    kama mnaitwa na watu huko nje na kuwakuta
    wanafanya mambo ya ajabu kataeni chomoeni
    pengine na sema hili sikwa bahati mbaya
    labda kiwango alichokuwa akitumia kaka hapa
    dar akikuwa kikubwa ama kikali kama
    alichokutana nacho huko kwa
    wenzetu....mungu atupe rehema yake
    amrehemu marehemu albert manwgea na
    raha ya milele ampe eebwana apumzike kwa
    aman amen amen ameeeeeeeeeeeeeennn

    Kuna habari ambazo sina uhakika nazo 100% na ninazidi kufuatilia kwamba huyu mwenzake Ngwair nae amefariki muda mfupi uliopita na kwamba waliwekewa sumu na kuibiwa kila kitu. Will update u more ngoja niendelee kufuatilia kujua ukweli wa habari hii.
    Like · · · 32 minutes ago via mobile · 
     
     NGWAIR TWEETS.........
    1. Mambo 5 muhimu ya kumfanya demu wako akupende kwa dhati 1.Mpe hela. 2.Mpe hela 3.We mpe hela. 4.Nakwambia mpe hela. 5.We mpe hela tu utaona
    2. In Jesus name ... Amen": I am redeemed from having no strength -Deut. 28:32 "

No comments: